JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU

Dar es Salaam
24 Aprili, 2026

YAH: UTEUZI NA KUPANGIWA KITUO BALOZI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan,
amefanya uteuzi na kumpangia kituo Balozi. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na
Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, uteuzi na kupangiwa kituo Balozi
ni kama ifuatavyo:-

(i) Mhandisi Peter Phillip Mwasalyanda ameteuliwa kuwa Mkurugenzi Mkuu
wa Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA). Kabla ya uteuzi huu,
Mhandisi Mwasalyanda alikuwa Mtendaji Mkuu wa Mfuko wa Mawasiliano
kwa Wote (UCSAF), anachukua nafasi ya Dkt. Jabiri Kuwe Bakari ambaye
amemaliza muda wake;

(i) Dkt. Jabiri Kuwe Bakari ameteuliwa kuwa Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka
ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA). Dkt. Bakari anachukua nafasi ya Bw.
Salim Ramadhani Msangi ambaye atapangiwa majukumu mengine;

(iii) Mhe. Angela Charles Kizigha ameteuliwa kuwa Mshauri wa Rais, Masuala
ya Jamii; na

(iv) Balozi Mobhare Holmes Matinyi amepangiwa kuwa Balozi wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania nchini Algeria.

L2

Bakari S. Machumu
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu.

PEREEEE _—

Tkulu Mawasiliano / ikulu_mawasiliano /
ikulu_Tanzania / ikulu Tanzania / b
tkultmawasilano / Teulw Tanzania / kulu Tanzania E -ﬂ-tE



